Garmin Forerunner 630, kyakkyawan agogo don masu gudu da masu gudu

Garmin Forerunner 630, kyakkyawan agogo don masu gudu da masu gudu

Shin kai mai son ne Gudun Kuma kuna son samun cikakkun ƙididdiga da bayanai game da horonku? Sannan ɗayan mafi kyawun siyayyar ku na iya zama agogon GPS, kuma Garmin Forerunner 630 yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka akan kasuwar smartwatch na wasanni.

Wannan na'urar, rabin hanya tsakanin agogon horo da smartwatch, zai ba ku damar ci gaba da kula da ƙoƙarin ku da horarwa, a hanya mai sauƙi.

Garmin Forerunner 630, kyakkyawan agogo don masu gudu da masu gudu

Sarrafa ayyukan motsa jiki

akan allonka Garmin Ra'ayin 630 Kuna iya ganin bayanai kamar nisan tafiya da adadin matakai, da sauransu kamar su calories kone, tafiya mai nisa, da dai sauransu.

Daga baya zaku iya haɗa ta ta Bluetooth tare da wayar hannu ta Android kuma, ta hanyar aikace-aikacen Garmin Connect, za ku iya samun damar yin amfani da wasu bayanai kamar taswirar hanyarku, babban gudu da matsakaicin gudu, a tsakanin sauran sigogin ayyukan da aka yi.

Hakanan yana dacewa da sauran aikace-aikacen horo kamar Strava da Endomondo. Ta wannan hanyar, zaku iya zaɓar software ɗin da kuka fi so, don aikawa da raba kididdiga na jinsinku.

Fasalolin Smartwatch

Amma Garmin Ra'ayin 630 Ba zai zama da amfani a gare ku kawai lokacin da kuka fita gudu ba. Hakanan yana da wasu fasalulluka waɗanda zasu baka damar amfani da shi azaman agogo mai hankali. Misali, kuna da yuwuwar karɓar sanarwar da suka isa wayar hannu akan wuyan hannu, don kada ku rasa wani kira ko saƙo.

Hakanan zaka iya sarrafa daga agogonka, kiɗan da kuke saurare akan wayarku, zaɓi aikace-aikacen da kuke so dashi.

  Garmin Forerunner 630, kyakkyawan agogo don masu gudu da masu gudu

Daidaita agogo

Bayan haka, agogon har yanzu kayan kayan ado ne. Don haka, yana da sauƙi a gare ku don son smartwatch ɗin ku ya zama gaba ɗaya ga abubuwan da kuke so. Don yin wannan, ta hanyar haɗin IQ za ku iya zazzage fuskoki daban-daban don agogon ku, da widgets da aikace-aikacen, wanda zai sa amfani da na'urar ta kasance cikin kwanciyar hankali da kuma kamanninta ya fi daɗi da ban mamaki.

Su farashin Wataƙila ba ɗaya daga cikin mafi arha a kasuwa ba, amma la'akari da sifofinsa, yana cikin tsaka-tsaki, a cikin irin wannan na'urar.

A cikin kantin sayar da kan layi na Tomtop, zaku iya samunsa yanzu akan $319,99, wanda kusan Yuro 275 ne. Yin la'akari da cewa akwai mundayen aiki tare da ƙarin fasali na asali waɗanda ke kusa da Yuro 200, zamu iya cewa mai gabatar da Garmin yana da ƙimar kuɗi sosai. Hakanan dole ne a la'akari da cewa ya fito ne daga hannun Garmin, ɗaya daga cikin sanannun samfuran a duk duniya, a cikin na'urorin GPS.

Idan kuna sha'awar agogon smartwatch na musamman don masu gudu da masu gudu, zaku iya samun duk bayanan, da kuma yin siyayya ta hanyar haɗin yanar gizo mai zuwa:

Kuna da agogon Garmin ko wasu na'urorin horo? Tabbas ya zama abokin aikinku na yau da kullun, wanda zaku yi nazarin ci gaban ku na yau da kullun a cikin mafi ƙanƙanta.

Muna gayyatar ku da ku tsaya ta sashin sharhinmu a ƙarshen wannan labarin kuma ku gaya mana ra'ayin ku game da wannan agogon na masu gudu.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

      Ina Romero m

    Ba na tunanin haka
    Ina tsammanin zan ci gaba da kasancewa tare da Xiaomi My Brand 1, yana da ɗan ƙasa da 40USD kuma yana rikodin bugun zuciyar ku, wanda ya fi mahimmanci fiye da gano hanyar.