
Mataimakin Google yanzu na iya ƙaddamar da shi google stadia games akan wayoyin Android da Chromebooks. A halin yanzu fasalin yana cikin gwaji kuma har yanzu ba a samu ko'ina ba.
Tare da wannan sabon ƙari, masu amfani za su iya buɗe kai tsaye zuwa wasan Stadia ta hanyar Mataimakin Google ta amfani da kalmar "OK Google ko Hey Google" da faɗin "Play [wasan Google Stadia]." Idan kana zaune a yankin da Google Stadia ke goyan bayan kuma mallaki ɗaya daga cikin wayoyi masu kunna Stadia, wannan na iya zama da amfani don tsalle kai tsaye cikin wasan ba tare da yin wani bincike na hannu ba.
Mataimakin Google yanzu zai iya buɗe wasannin Stadia akan Android da Chromebooks
Don inganta shi duka, Google kuma yana gwaji don tallafawa fasalin akan Chromebooks. Wasu masu amfani suna samun fasalin akan Chromebooks, amma da alama yana aiki ne kawai lokacin da aka sami dama ta maɓallin gida.
Musamman ma, fasalin ya bayyana yana iyakance ga wasannin da kuka riga kuka saya kuma kuna nan a cikin Laburaren ku na Stadia. Wato, idan kuna shirin bincika sabon wasan Stadia ta amfani da Mataimakin Google, tabbas zai kai ku ga sakamakon binciken da ke da alaƙa da wasan.
Tare da duk abin da aka faɗi, ku tuna cewa fasalin a halin yanzu yana fuskantar gwajin A/B a cikin salon Google na yau da kullun kuma yana iya ɗaukar ɗan lokaci don ganin canje-canjen da aka nuna akan na'urorin da kuke tallafawa.
Ta ƙara ƙanana kuma masu dacewa irin wannan, Google yana ƙoƙarin kawo ƙwarewa mai sauƙi ga masu amfani da shi. Tare da tsarin kyauta a ƙarshe akwai kuma zuwan ɗayan mashahurin Battle Royales PUBG, Stadia yana ci gaba da faɗaɗa tushen mai amfani da taken, don jawo sabbin masu amfani zuwa dandamali.