Android 11 ba za ta ƙara samun iyakar 4GB akan rikodin bidiyo ba

Android 11

Android 11 yana kawo sauye-sauye da yawa kan yadda abubuwa za su yi aiki. Android kamar yadda muka sani ya canza sosai a cikin 'yan shekarun nan. Lokaci ya wuce da ba mu taɓa tunanin cewa bidiyo ɗaya da aka yi rikodin ta wayar zai kai girman 4GB ba. Koyaya, tun lokacin da wayoyin hannu na Android suka fara tallafawa rikodin 4K, hakan ya zama gaskiya.

Abin baƙin ciki shine, zaɓin Android yana iyakance rikodin zuwa 4GB kawai, kuma idan yazo da 4K, ba ku samun yawa daga 4GB da za ku fara.

Abin farin ciki, tare da Android 11, wannan iyakance ya ƙare a ƙarshe. AndroidPolice ya gano cewa Android 11 Beta 1 ba shi da wannan iyakance. Koyaya, har zuwa wannan rubutun, babu ƙa'idodin da ke goyan bayan sa. Don haka, za mu jira mu ga ƙarin aikace-aikacen da ke goyan bayan wannan.

Android 11 yana cire iyakance girman bidiyo, zai ba masu amfani damar yin rikodin manyan bidiyoyi a cikin fayiloli guda ɗaya

Kamar yadda aka fada a sama, fasalin ya riga ya kasance a cikin Android 11 Beta 1, amma a halin yanzu baya aiki. Yana da lafiya a faɗi cewa masu haɓakawa kuma suna buƙatar sabunta aikace-aikacen kyamarar su don haka wannan zai yi aiki ba tare da wata matsala ba.

Majiyar ta gwada wannan ta amfani da Google Camera (daidaitaccen aikace-aikacen kyamara) amma hakan bai yi aiki ba kuma fayilolin suna rarrabuwa. Koyaya, lokacin amfani da Buɗaɗɗen Kamara don yin rikodin bidiyo, an gano cewa ana rikodin bidiyon da ya fi 4GB. Don haka akwai damar cewa ƙarin apps za su goyi bayansa a yanzu kuma da zarar wannan fasalin ya zama yaɗuwa, ƙarin apps za su goyi bayan sa.

A gaskiya, yana da kyau a ga cewa Google ya daina iyakance girman rikodin bidiyo zuwa 4GB. Wannan zai ba da dama ga daraktocin fina-finai da yawa waɗanda ke amfani da wayoyinsu don ɗaukar bidiyo don samun gogewar ɗaukar bidiyo mara kyau.

A halin yanzu, Buɗe Kamara kawai ke goyan bayan wannan fasalin. Amma muna da tabbacin cewa akwai ƙarin aikace-aikacen kyamara waɗanda ake tallafawa suma.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*