Apps don yin rikodin bidiyo na Vintage da bidiyo na Retro tare da Android ɗin ku

rikodin bidiyo na na da

Kana so rikodin bidiyo na na da tare da smartphone Android? Abin da ya wuce yakan dawo. Kuma faifan bidiyo masu kyan gani, a tsakiyar zamanin fasaha, sun fi na zamani fiye da kowane lokaci. Amma abin da ya canza shi ne yanayin. Ba ma buƙatar tsohuwar kyamara don yin rikodin su.

Yanzu za mu iya yin ta kai tsaye daga wayar mu ta Android. Don yin wannan, za mu gabatar muku da aikace-aikacen Google Play guda 6, tare da abubuwan tacewa da tasiri. Tare da waɗannan apps za ka iya rikodin bege videos da yin halitta a cikin mafi fun da kuma sauki hanya.

Apps don yin rikodin bidiyo na Vintage tare da iska na Retro

90s - Glitch & Vaporwave

Kuna tuna shirye-shiryen bidiyo da suka zama na zamani a zamanin bidiyo? VHS? To, abin da wannan aikace-aikacen ya yi niyya shi ne cewa zaku iya amfani da tasirin iri ɗaya a cikin sabbin bidiyon ku.

Don yin wannan, yana da nau'i-nau'i iri-iri da masu tacewa, wanda za ku iya yin bidiyon da aka yi rikodin kwanan nan kamar ya zo daga shekaru da suka wuce.

rikodin bidiyo na bege

Kuna iya ƙara tasiri kamar hatsi, pixelated ko vapowave. Manufar ita ce sakamakon ƙarshe na bidiyonku yana sa su zama kamar an yi rikodin su a cikin 90. Ta haka rikodin Vintage da Retro bidiyo cikin sauƙi.

Aikace-aikace ne mai kima da masu amfani da shi, wanda kuma ya riga ya sami fiye da miliyan guda. Duk abin da kuke buƙata shine wayar hannu wacce ke da Android 4.3 ko sama.

Idan kuna son gwada shi kuma ku fara yin bidiyo na retro Vintage, zaku iya saukar da shi a hanyar haɗin da ke biyowa:

90er - Glitch VHS-Tasirin Bidiyo
90er - Glitch VHS-Tasirin Bidiyo

na baya tsohon kamara

Wannan aikace-aikacen yana ba ku damar ɗaukar hotuna da bidiyo tare da tasirin Vintage daga kyamarar 8mm da Polaroid daga wayar hannu. Don haka, za ku iya tunawa da hotunan da kuka ɗauka lokacin da kuke ƙarami ko kuma fina-finan gida da kuka kalla lokacin kuruciyarku.

Android vintage video app

Wannan aikace-aikacen da alama an yi niyya ne da farko azaman ƙarin masu tacewa don raba bidiyo da hotuna daga baya akan Instagram. Hakanan zaka iya yin fina-finai na Vintage, don jin daɗi tare da dangi da abokanka.

Yawancin aikace-aikacen da ke ba da tacewa don Instagram an tsara su musamman don hotuna. Amma abin da za ku fi so game da wannan shi ne cewa yana da zaɓuɓɓuka da yawa don video. Bugu da kari, ko da yake yana da wasu tace biyan kuɗi, yawancinsu suna da cikakkiyar kyauta.

App ɗin yana da abubuwan saukarwa sama da miliyan ɗaya kuma yana dacewa da Android 4.1 ko sama da haka. Idan kuna son saukar da shi, kuna iya yin shi a cikin akwatin app mai zuwa:

Kamara Retro na Vintage + VHS
Kamara Retro na Vintage + VHS
developer: Labs Lab
Price: free+

Vintage 8mm Video

Wannan aikace-aikacen zai ba ku damar komawa zuwa shekaru goma da kuke son ba da tasiri ga bidiyonku. Dole ne ku zaɓi idan kun fi son komawa shekarun 20, 30's, 50's, 60's, 70's ... Kuma app ɗin zai sanya filtata a kan bidiyonku wanda zai zama kamar yadda aka yi rikodin a lokacin.

Bugu da kari, zaku iya canza masu tacewa don sanya su yadda kuke so kuma ku sami ƙarin taɓawa. Ta wannan hanyar, zaku sami damar fitar da mafi kyawun gefen ku kuma kuyi rikodin bidiyo na Vintage na asali.

retro videos rikodin android

Abubuwan tacewa waɗanda zaku iya ƙarawa zuwa bidiyo suna aiki tare da kyamarori na gaba da na baya. Domin ku iya yin rikodin kanku da tsohon kallo.

Yana da cikakkiyar aikace-aikacen kyauta kuma yana dacewa da Android 4.4 ko sama da haka. Fiye da mutane 500.000 sun riga sun kasance masu amfani da wannan app mai ban sha'awa don yin rikodin bidiyo.

Idan kuna son shiga su, zaku iya saukar da shi cikin sauƙi ta hanyar haɗin yanar gizon:

Vintage 8mm Bidiyo - VHS
Vintage 8mm Bidiyo - VHS
developer: Zinila Nguyen
Price: free+

VHS Camcorder Lite

Wannan aikace-aikacen yana ba ku damar ba da bidiyon da kuka ƙirƙira da wayar tafi-da-gidanka ta Android daidai da iskar da bidiyon da aka yi rikodin da kyamarar VHS ke da shi. Musamman, wannan aikace-aikacen yana nufin baiwa bidiyon ku tamanin taɓawa, mai da hankali kan bayyanar rikodin a kusa da 1984.

Bugu da kari, shi ma yana da rinjayen sauti na baya. Tunanin waɗanda suka kirkiro wannan app shine cewa kuna jin kamar kuna yin rikodin shekaru 20 da suka gabata.

Matsalar da za mu iya samu tare da wannan aikace-aikacen ita ce, ba kamar wasu na baya ba, ba za a iya amfani da shi kawai don bidiyo na Retro ba.

Saboda haka, ba mu da damar yin amfani da na da effects to mu hotuna. Haka kuma, kasancewar sigar Lite, tana da iyakataccen lokacin yin rikodi. Amma gabaɗaya yana da daraja sosai ga masu amfani da shi.

Idan kuna son saukar da shi, kuna iya yin shi akan Google Play:

Rarevision VHS Lite - 80s Cam
Rarevision VHS Lite - 80s Cam
developer: Rabawa
Price: free

retro video android app

na vhs

Tunanin wannan aikace-aikacen yayi kama da na baya. Abubuwan da take bayarwa sune jerin abubuwan tacewa ta yadda bidiyon da kuka ƙirƙira da kyamarar ku suyi kama da an ɗauka a cikin 80s. Aikace-aikacen ne wanda ke aiki tare da kyamarori na baya da na gaba, don ba ku damar ƙirƙira.

Har ma kuna da zaɓi don zuƙowa tare da tasiri irin na tsoffin kyamarori. Ta wannan hanyar, zaku sami cikakkiyar ƙwarewar rikodin bidiyo na na da.

Kuma idan yayin da kuke yin rikodin kuka ɗauki hoton da kuke son adanawa don zuriya, kawai kuna danna kan allo. Ta wannan hanyar, hoton da ake tambaya za a ajiye shi azaman hoto. Don haka, ko da yake app ne wanda aka ƙera zai fi dacewa don bidiyo, kuna iya amfani da shi don ɗaukar hotuna.

Idan kuna son shiga sama da mutane 500.000 waɗanda suka riga sun kasance masu amfani da Retro VHS, zaku iya saukar da shi anan:

Retro VHS - Bidiyon Tsohon Makaranta
Retro VHS - Bidiyon Tsohon Makaranta

Farashin VHS

A cikin wannan aikace-aikacen yana da ban sha'awa musamman cewa hatta na'urar sadarwa tana kama da na tsoffin kyamarori. Don haka, a cikin babban menu za ku sami maɓalli mai kama da wanda muka samu a yawancin kyamarori na VHS, waɗanda za mu iya amfani da su kamar a cikinsu.

Wannan "kyamar kyamara" za ta ba ku damar duka suna rikodin bidiyo na Vinstage, kuma suna ɗaukar hotuna kama da tsofaffin kyamarori. Ta haka zai yi kama da an yi shi shekaru da suka gabata.

Hakanan yana da wasu abubuwan jin daɗi, kamar ikon canza ranar da aka ɗauki bidiyon. Ta wannan hanyar, zaku iya yin kamar an nadi bidiyon ku shekaru 20 da suka gabata, ko da kuwa gaskiyar ita ce kun yi su da yammacin yau da na'urar zamani ta wayar salula.

Idan kuna son ra'ayin, zaku iya saukar da app ta hanyar haɗin yanar gizo mai zuwa:

Shin kuna sha'awar ɗayan waɗannan ƙa'idodin don yin rikodin bidiyo na Vintage da Retro? Bar sharhi a kasa.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

      sakamako mai kyalli m

    labarin ban mamaki