Taswirar likitancin Asisa, asibitoci, shawarwari da gwaje-gwaje tare da app ɗin sa na Android

Asalin likitancin likita

El Asalin likitancin likita, yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi shawarta a cikin wannan kamfanin inshorar lafiya. Wannan shine ɗayan shahararrun kamfanonin inshorar likita masu zaman kansu a Spain. Kashi mai yawa na masu amfani waɗanda suka zaɓi kiwon lafiya masu zaman kansu sun zaɓi shi.

Amma wani lokacin, ko da yake muna biyan kuɗi, ba mu da cikakken bayani game da abin da ya dace da inshorar mu. Domin warware dukkan shakkunku, wannan kamfani yana sanya muku app na Android, wanda zaku iya samun duk bayanan da suka shafi jadawalin likitancin Asisa, asibitoci da asibitoci, shawarwari da gwaje-gwajen likita.

Littafin littafin likita na Asisa, dakunan shan magani, shawarwari da gwaje-gwajen likita tare da aikace-aikacen sa na Android

Littafin Likita da ƙwararrun likitoci a Asisa

Ba ku da tabbacin likitoci masu zaman kansu za ku iya zuwa tare da inshorar ku na Aisa? The android app Zai taimaka sosai don share shakku. Kuma shi ne cewa ta amfani da search engine, za ka iya samun duk iri-iri na likitoci, kwararru, asibitoci da kuma cibiyoyi, domin ka san wadanda za ka iya amfani da su.

asibitoci asisa asibitoci

Da zarar kun sami likita Kuna buƙatar, za ku iya tuntuɓar duk mahimman bayanan da ake buƙata don kira, yin alƙawari ko zuwa asibitin ku.

Hakanan zaka sami duk mahimman bayanai game da cibiyoyin kiwon lafiya na Asisa da asibitoci. Don haka, idan kuna da wasu tambayoyi da kuke buƙatar warwarewa a cikin mutum ko ta waya, za ku san ainihin inda za ku je. Duk bayanan da kuke buƙata don nemo ingantaccen likita, kuna da shi a cikin wannan app.

Izinin gwajin likita na Asisa

Lokacin da kuka ɗauki inshorar lafiya, ya zama dole don ba da izinin wasu gwaje-gwaje ko jiyya, dangane da ko an rufe su ko a'a. Kuma Asisa app yana sauƙaƙe wannan aikin sosai. Kuma shine, idan kun sami kanku kuna fuskantar gwaji ko magani na gama gari, zaku iya neman izini kai tsaye daga app. Ba za ku yi kira ko tafi ba, kawai danna dannawa biyu.

Hakanan zaka sami katin lafiyarka kai tsaye akan wayar hannu. Don haka, ba za ku kasance koyaushe ɗaukar ta tare da ku ba, kuma ba za ku damu ba idan kun manta da shi.

asisa likita inshora

Zazzage manhajar Android ta Asisa akan Google Play

Aikace-aikacen Asisa sabis ne wanda kamfanin inshora mai zaman kansa ke ba abokan cinikinsa. Saboda haka, yana da sauƙi a cire cewa app ne gaba ɗaya kyauta. Abinda kawai za ku buƙata shine wayar hannu da ita Android 4.0.3 ko mafi girma, wani abu da ba shi da sarkakiya sai dai idan kana da tsohuwar tashar tasha.

Ko da yake wasu masu amfani suna kokawa game da sarƙaƙƙiyar ingin bincike na musamman, gaskiyar ita ce ana sabunta app ɗin koyaushe don ba da sabis mafi inganci.

Idan kuna son zama na gaba don amfani da app ɗin Asisa, duk abin da za ku yi shine zazzage ta ta hanyar haɗin yanar gizon:

ASISA
ASISA
developer: ASISA SA
Price: free

Idan kun gwada wannan aikace-aikacen kuma kuna son raba abubuwanku tare da mu, zaku iya yin hakan a cikin sashin sharhi a ƙasan shafin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*