Fontster: app don canza font na na'urar Android

haruffan haruffa don android

Wani lokaci mukan gundura koyaushe samun font iri ɗaya don Android. Wato, font na menus, gumaka da aikace-aikace. Anan ya shiga wurin font star , app ne wanda ke ba mu damar canza font na wayar hannu.

Ta wannan hanyar za mu iya ba da sabon kallo ga dukan mai amfani da ke dubawa.

Tare da wannan android app, za mu iya saukewa da shigar da sabon font don na'urar mu ta Android cikin sauƙi. Bugu da kari, app da kanta zai kasance mai kula da aiwatar da canje-canje ga tsarin gaba ɗaya tare da ƴan hanyoyi masu sauƙi.

Karin bayani a kasa.

Fontster: kafin shigarwa

Kafin mu fara, dole ne mu fayyace cewa aikace-aikacen yana buƙatar izinin superuser, saboda haka dole ne mu zama masu amfani da tushen. Na biyu, ya kamata a lura cewa wannan aikace-aikacen yana aiki daidai a ciki Nexus na'urorin, don haka ya kamata kuma yayi aiki akan wayoyin hannu ko kwamfutar hannu waɗanda ke da a CyanogenMod ROM ko wasu ROMs masu kama da AOSP ROM. Har ila yau, mai haɓaka Fontster ya ruwaito cewa yana aiki ba tare da wata matsala ba akan wayoyin hannu na Samsung.

Yi kwafin bayananmu

Tunda canza font a Android babban gyara ne, tabbas akwai matsala. Don haka dole ne mu kasance cikin shiri don kunna wayar hannu zuwa asalin asalin. Wato, shigar da fayil na ZIP, ta amfani da dawo da al'ada ko software na Odin. Bugu da kari, dole ne mu adana tushen asali, don haka muna ba da shawarar yin kwafin madadin.

Yadda ake canza fonts don Android?

Idan muna son canza font, sai kawai mu shiga cikin aikace-aikacen kuma mu zaɓi daga cikin waɗanda suke akwai, font ɗin da muke son gani akan wayoyinmu kuma mu zaɓi shi don kunna shi. Za mu iya yin samfoti na aikace-aikacenku ta hanyar samfoti.

haruffan haruffa don android

Fontster yana ba mu nau'i-nau'i da yawa kamar rubutun rubutu, m, girman font, da sauransu. Ta wannan hanyar za mu iya samun ra'ayi na yiwuwar da muke da shi tare da wannan. Aikace-aikacen Android. Bayan zaɓar font ɗin da muke so, dole ne mu sake kunna na'urar don duk canje-canjen da za a yi amfani da su.

Zazzage Fontster don Android

Za mu iya zazzage Fontster don Android gabaɗaya kyauta daga Google Play Store, kuma a hanyar haɗin yanar gizo mai zuwa:

Fontster (Tsarin)
Fontster (Tsarin)
developer: Priyeshpatel
Price: free+

Babu shakka, wannan app ɗin don jarumawa ne waɗanda ke yin tinker tare da wayar hannu ko kwamfutar hannu ba tare da fargabar juya ta zuwa babban nauyin takarda ba. Kuma cewa tabbas sun wuce kuma dole ne su sake kunna sigar tsarin da suke da ita.

Shin ba ku son fonts don Android ko aikace-aikacen bai biya bukatun ku ba? Kuna iya dawo da asalin asalin ta hanyar aikace-aikacen iri ɗaya waɗanda ke ba mu damar yin madadin. Kuma an ambata su a baya a cikin labarin.

Ku bar sharhin ku game da wannan app ɗin Android da fa'idarsa don canza font.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*