Mafi kyawun wayoyin hannu na Android don yara da matasa

A yau ya zama ruwan dare gama gari yara kuma matasa suna da nasu wayoyin hannu. Amma sau da yawa yana da wuya a sami mafi kyawun na'urar a gare su. A cikin wannan post ɗin mun gabatar da wasu wayoyin hannu na Android waɗanda suka dace da ƙarami.

Wayoyin hannu da aka ba da shawarar ga yara da matasa

Samsung A51 na Samsung

Wannan wayar tafi da gidanka musamman saboda tana da babban allo mai inci 6,5, wanda ya dace don kallon bidiyon YouTube. Kuma tun da mun rigaya mun san cewa matasa yawanci suna sha'awar ɗaukar hotuna tare da abokansu, kyamarar quad mai inganci na iya zama wani batu mai ƙarfi ga ƙarami. Hakanan mai ban sha'awa shine naku Koyaushe-Kan aiki, wanda yara za su iya ganin sanarwar su har ma da allon da ba ya aiki, wanda aka ba da shawarar sosai.

Nokia 3310 3G

Wannan wayar tafi da gidanka sabon sigar Nokia 3310 wadda da yawa daga cikinmu suka yi a farkon shekarun 2000. Ita ce wayar salula ta farko da yawancin waɗanda suke yanzu iyaye suke da su tun suna matasa. Kuma ko da yake yana iya zama ɗan gajere ga manyan yara, zaɓi ne mai ban sha'awa ga yara ƙanana, waɗanda ba sa buƙatar wani abu fiye da yin kira.

Daga cikin fa'idodin, ƙarancin farashi da baturi mai yawa. Amma idan abin da yaranku suke nema shine wasa da kallo bidiyoWataƙila suna buƙatar wani abu dabam.

Asus Rog Waya 2

Wannan wayar tafi da gidanka tana da kyau ga yara da matasa waɗanda ke son wasanni. Dukansu software da ƙirar sa an tsara su musamman don kunnawa, don haka yan wasa zai iya samun mafi alheri daga gare ta. Don haka, idan yaronka mai son wasan bidiyo ne wanda ke son na'urar da za ta nishadantar da kansa daga gida, wannan yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓukan da ke akwai.

OnePlus Arewa

Wannan wayar hannu ce mai matsakaicin zango, amma tana da dukkan fasalulluka waɗanda za mu iya nema daga wayoyi masu matsakaicin zango. Allon sa na 6.44-inch ya sa ya zama cikakkiyar allo don kallon bidiyo. Kuma manhajojin sa na iya tafiyar da duk wani wasa da kananan yara ke son yi a gidan. Tabbas, kayan aikin aika saƙon kamar WhatsApp da shafukan sada zumunta kuma za su yi aiki daidai, abin da matasa za su yaba musamman.

Motorola Moto G8 Power

Babban abin da ke cikin wannan wayar shine baturin 5000 mAh, wanda zai ba wa yaranmu damar dogon lokaci na wasanni da bidiyo. Allon sa na inci 6,4 kuma yana tabbatar da cewa buƙatun mafi ƙanƙanta na gidan, waɗanda galibi ana gani, sun fi rufewa.

Kuna da yara ƙanana ko matasa waɗanda kwanan nan suka sayi wayar hannu ta farko? Wane tsari kuka zaba musu? Wanne daga cikin waɗanda muke ba da shawarar ku kuka fi burge ku? Kuna iya faɗi game da shi a cikin sashin sharhi a ƙasan shafin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*