fun hotuna da tace don canza fuska da gyara hotuna, sun fi gaye fiye da kowane lokaci. Don ƙirƙirar naku, a yau mun gabatar da MSQRD app, ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin Android.
Yana da yawa Filters da za ku iya sanyawa a fuskarku, ta yadda za ku zama dabbobi daban-daban ko kuma ku sami mabanbantan maganganu. Tunanin ba kowa bane illa yiwa kanshi dariya. Daga baya, zaku iya raba hotunanku akan shafukan sada zumunta ko aika su ga abokanku. Ta wannan hanyar, zaku iya samun lokacin jin daɗi yayin da kuke canza fuskokin juna.
Tare da MSQRD zaku iya canza fuska kuma ku ƙara masu tacewa a cikin hotunanku
Canjin fuskoki don kowane dandano
Kuna iya tunanin zama damisa ko biri? To ainihin abin da MSQRD ke ba ku damar yi. Ka'idar tana da filtatai marasa adadi da abin rufe fuska waɗanda zaku iya ƙarawa zuwa hotunanku.
Ta wannan hanyar, zaku iya canza fuskar ku don wacce ta fi muku daɗi. Waɗannan matattarar sun daidaita daidai da fuskoki, saboda sakamakon ya fi haƙiƙa da daɗi kuma kuna iya yin dariya na ɗan lokaci.
Ana iya ƙara tacewa duka hotuna da bidiyo. Don haka, zaku iya zaɓar zaɓin da ya fi jin daɗi, sannan ku raba shi tare da abokanku.
Ba kwa buƙatar samun hoton da ya gabata don ƙara masu tacewa zuwa. Shi kansa aikace-aikacen yana da aikin kyamara, wanda da shi zaka iya ɗaukar hotuna da rikodin bidiyo kai tsaye. Tunanin yana ɗan kama da na labarun Instagram, wanda zamu iya ƙara zaɓuɓɓuka daban-daban.
A wannan lokacin ne kawai za mu sami matattara daban-daban kuma za mu iya raba sakamakon a kowace hanyar sadarwar zamantakewa.
Raba canjin fuskar ku a shafukan sada zumunta
Ainihin jin daɗin MSQRD ba a cikin ɗaukar hotuna ba, amma a cikin raba su. Kuma saboda wannan dalili suna sauƙaƙa muku yin shi daga app ɗin kanta. Da zarar kun gama ƙirƙirar hoton ku, zaku sami gumakan Instagram ko Facebook don haka zaka iya raba hotunanka cikin sauki.
Hakanan zaka sami zaɓi don adana hotuna zuwa na'urarka. Ta wannan hanyar zaku iya raba su daga baya ko kawai kiyaye su azaman ƙwaƙwalwar ajiya.
Zazzage MSQRD Android app akan Google Play
Wannan aikace-aikacen kyauta ne. Abinda kawai kuke bukata shine wayar da bata tsufa ba, wato wacce ke dauke da Android 4.1 ko sama da haka. Fiye da mutane miliyan 10 sun riga sun kasance masu sha'awar wannan app na canza fuska.
Idan kuna son zama na gaba don ƙara masu tacewa mai daɗi a cikin hotunanku, zaku iya zazzage ta a mahaɗin mai zuwa:
Idan kun gwada MSQRD Android app kuma kuna son barin mana ra'ayinku game da shi, kuna iya yin hakan a sashin sharhi, wanda zaku iya samu a kasan wannan labarin.