The Godfather, wasan Android na shahararren fim din

ubangidan android

Shin kun san da game The Godfather for Android? Idan akwai fim din da ya ba da tarihin tsararraki kuma ya sanya duniyar mafia da abubuwan da ke cikinta suka burge mu, shi ne Ubangida. Labarun Vito Corleone da iyalinsa sun yi nasarar zama wasu daga cikin mafi mashahuri a tarihin cinema. Kuma idan kuna sha'awar waɗannan fina-finai, tabbas kun taɓa son samun su a cikin sigar Wasan Android.

To, muna da albishir a gare ku. El Padrino Ya riga ya zama wasan bidiyo na Android don na'urarku ta hannu, wanda zaku iya saukewa daga Google Play ko ta hanyar haɗin da za ku samu a ƙarshen wannan sakon.

Wasan Uwargidan Android Wasan shahararren fim din da ke cikin Play Store

tarihin wasan

Don Corleone ya gayyace ku don zama wani ɓangare na ƙungiyarsa na laifuka a cikin shekara ta 1945, don taimaka masa ya cimma burinsa. Don haka, za ku yi yaƙi don kiyaye muradun iyali, amma yayin da yake ƙaruwa shahararku da kudin ku, haka kuma jerin abokan gaba.

Ƙirƙiri band ɗin ku

Kodayake kuna cikin dangin Corleone, kuna iya ɗaukar ma'aikatan ku don su kula da duk matsalolin da ka iya tasowa a cikin dangin masu laifi da ake tsoro.

Za su kasance masu kula da leken asiri a kan iyalai masu hamayya, kuma idan ya cancanta za su iya yin amfani da karfi don kiyaye bukatun ku. Hakanan kuna iya taimaka wa ƙungiyoyin ƙungiyoyin haɗin gwiwa, ta yadda za su biya ku bashin da za su iya dawowa gare ku.

wasan ubangidan android video game

Hakanan zaku iya taimakawa wajen gina gidan Corleone ƙarƙashin kulawar Ubangidan da kansa. A bayyane yake cewa shugaban mafia kamarsa ba zai iya rayuwa a ko'ina ba, don haka fadar za ta yi rayuwa mai mahimmanci.

Yayin da kuke kammala ayyuka, za ku iya haɓaka gine-ginenku kuma ku sami sabbin makamai, yin zama ɗan bogi har ma da sauƙi.

wasan ubangidan android video game

Download The Godfather for Android, Mafia game

Wasan kyauta ne gaba ɗaya wanda zaku iya zazzagewa daga Google Play Store a hanyar haɗin yanar gizon da aka nuna a ƙasa:

Ubangida
Ubangida
developer: Wasannin FT
Price: free

Shirya don shiga duniyar mafia godiya ga wasan bidiyo The Godfather Android? Dole ne ku sami amanar sarkin sarakuna.

Da zarar kun gwada wannan wasan, kar ku manta ku tsaya ta sashin sharhinmu don gaya mana ra'ayoyinku na farko, a ƙarshen wannan labarin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*