Idan kun kasance mai sha'awar wasannin wuyar warwarewa don Android, yana yiwuwa a baya kun gwada ɗaya daga cikin wasannin da ke cikin saga. Kyauta kyauta. Kuma yanzu ya zo Google play Adana sabon lakabi na wannan iyali, don ba mu sa'o'i na nishadi da nishadi.
Wannan shine Flow Free Warps, wasa tare da sabbin matakai da sabbin ƙalubale waɗanda zasu gwada kwakwalwar ku.
Warps, sabon wasan Flow Free
Injin wasa
Dole ne ku yi haɗa launuka iri ɗaya tare da bututu, don ƙirƙirar Flow. Dole ne ku yi nau'i-nau'i tare da dukkan launuka kuma ku cika allon, koyaushe kuna ƙoƙarin kada ku haye ko mamaye kowane bututu.
Wasan kyauta ko ta lokaci
Kuna da manyan hanyoyi guda biyu waɗanda zaku iya kunna Flow Free da su: Warps, ɗaya kyauta kuma ɗaya don lokaci. A farkon za ku sami duk lokacin da kuke buƙatar kammala allon, kuma za ku sami ƙarin maki dangane da saurin ku. A cikin yanayin lokaci, zaku sami iyakanceccen lokaci don samun shi.
El game da lokaci ya fi damuwa, kuma ya fi burgewa. A cikin yanayin kyauta, zaku sami ƙarin lokacin tunani game da kowane motsi. Manufar ita ce gwada duka biyu kuma yanke shawarar wanda ya fi dacewa da ku.
Fiye da wasanin gwada ilimi kyauta 2000
Zai yi wahala a gare ku ku gaji da wasa Flow Free: Warps, tunda yana da wasan wasa daban-daban sama da 2000, waɗanda zaku iya samun dama ga kyauta. Saboda haka su ne sa'o'i masu yawa na nishaɗi.
Bugu da kari, a cikin sabuntawa daban-daban da wasan ke yi, suna isowa sabon matakandon kada su ƙare. Duk wannan ba tare da yin watsi da sauƙi ba, amma ingantaccen zane-zane da tasirin sauti wanda zai sa wasan ya fi daɗi. Manufar ita ce nishaɗin ba ya ƙare na dogon lokaci.
Yana da wasu ƙarin matakan da aka biya, amma kuna iya jin daɗin sa'o'i da yawa na wasa ba tare da saka hannun jarin Yuro ɗaya ba. Bugu da kari, ya dace da duk wani wayowin komai da ruwan da ke da shi Android 4.1 ko sama.
Idan kun kuskura ku gwada ta, muna gayyatar ku don yin hakan a hanyar haɗin yanar gizon Google play, wanda muka nuna a ƙasa:
Shin kun gwada Flow Free: Warps ko wasu wasannin da ke cikin jerin? Muna gayyatar ku da ku kalli sashin sharhinmu kuma ku gaya mana ra'ayin ku game da waɗannan wasannin da suka shahara da nishadantarwa.